CDAV9 Family


 
Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Vào ngay chuyên mục "Alo ^ bạn cũ" nha mọi người. Miss ya'll "Adversity reveals genius, prosperity conceals it"
CÓ BẰNG TỐT NGHIỆP DHAV2, CDAV9 (26-11-2010) Phòng Đào tạo đã in bằng tốt nghiệp của những Sinh viên DHAV2, CDAV9 nộp chứng chỉ tiếng hoa và tin học trễ. Sinh viên DHAV2, CDAV9 mang theo chứng minh nhân dân đến nhận tại văn phòng khoa Ngoại Ngữ. Khoa Ngoại ngữ sẽ phát bằng tốt nghiệp vào sáng thứ 4 và sáng thứ 7 hàng tuần

 Chủ đề  Trả lời  Tác giả  Xem  Bài gửi sau cùng 
Không có bài viết mới 0Khách vi1312on Fri Feb 24, 2012 6:56 pm
Khách vi Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0k_k1209on Tue Dec 21, 2010 9:52 am
k_k Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3saomai1365on Sun Jul 11, 2010 3:36 am
k_k Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0k_k2531on Tue Jun 29, 2010 10:12 pm
k_k Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0k_k980on Mon May 24, 2010 7:38 am
k_k Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0k_k1159on Mon May 17, 2010 6:30 am
k_k Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1Jackie Mai1297on Sun Apr 25, 2010 6:06 pm
k_k Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0sn2011771318on Sun Apr 25, 2010 1:38 am
sn201177 Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0k_k900on Fri Mar 19, 2010 12:31 am
k_k Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2k_k1539on Wed Mar 17, 2010 12:14 am
k_k Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0k_k958on Mon Mar 15, 2010 5:29 pm
k_k Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4k_k907on Fri Jan 15, 2010 4:10 am
Jackie Mai Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0k_k726on Tue Jan 12, 2010 6:45 am
k_k Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0k_k1000on Wed Jan 06, 2010 5:42 am
k_k Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1saomai882on Mon Nov 30, 2009 6:32 pm
k_k Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0k_k659on Thu Sep 24, 2009 2:42 am
k_k Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0k_k801on Thu Jul 30, 2009 9:47 pm
k_k Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0k_k679on Thu Jul 23, 2009 10:10 pm
k_k Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1k_k750on Sat Jul 11, 2009 7:40 am
Jackie Mai Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1Qwerty2904652on Wed Jun 24, 2009 1:22 am
o0oDeanNTo0o Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 0k_k886on Tue Jun 16, 2009 7:04 pm
k_k Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 4k_k742on Sun Jun 14, 2009 12:23 am
Tên truy Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 5o0oDeanNTo0o2608on Fri Jun 05, 2009 9:33 pm
k_k Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 3k_k888on Fri Jun 05, 2009 5:07 am
o0oDeanNTo0o Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1ngocduy745on Thu Jun 04, 2009 7:42 am
Jackie Mai Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 1k_k827on Wed Jun 03, 2009 5:07 am
o0oDeanNTo0o Xem bài viết sau cùng
Không có bài viết mới 2o0oDeanNTo0o690on Mon Jun 01, 2009 10:53 pm
o0oDeanNTo0o Xem bài viết sau cùng
 Về Đầu Trang 
Đang truy cập Diễn Đàn này: Không
Người Điều Hành:Không
Permissions in this forum:Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
-
Chuyển đến 
Bài viết mới Bài viết mới
Bài viết mới [được ưa thích] Bài viết mới [được ưa thích]
Bài viết mới [đã bị khoá] Bài viết mới [đã bị khoá]
Không có bài viết mới Không có bài viết mới
Không có bài viết mới [được ưa thích] Không có bài viết mới [được ưa thích]
Không có bài viết mới [đã bị khoá] Không có bài viết mới [đã bị khoá]
Thông báo Thông báo
Global announcement Global announcement
Chú ý Chú ý